Lịch thi đấu SEA Games 31 của đoàn thể thao Việt Nam ngày 17.5.
Lịch thi đấu SEA Games 31 của đoàn thể thao Việt Nam ngày 17.5.

Lịch thi đấu SEA Games 31 của đoàn thể thao Việt Nam ngày 17.5

Bảo Bình

Lịch thi đấu SEA Games 31 của đoàn thể thao Việt Nam ngày 17.5: Các vận động viên Nguyễn Đăng Tiến, Lê Hoài Nam, Đặng Tuấn Anh, Vũ Hoàng Hưng, Phan Văn Đông, Mạc Anh Hào sẽ bước vào thi đấu Chung kết PUBG Mobile cá nhân từ 15h00-19h30 hôm nay.


* Bắn Cung (TTHLTTQG Hà Nội)

9h00 -11h00  Vòng 1/8; 1/4; 1/2 Cá nhân Cung 1 dây Nam, Nữ (Nông Văn Linh, Nguyễn Duy, Nguyễn Thị Thanh Nhi, Đỗ Thị Ánh Nguyệt)

13h00-14h15 Vòng 1/4; 1/2 Đồng đội cung 1 dây Nam, Nữ (Nguyễn Thị Thanh Nhi, Đỗ Thị Ánh Nguyệt, Hà Thị Ngọc)

* Cầu lông (NTĐ Bắc Giang)

9h00  Bán kết Đồng đội nữ (Việt Nam-Indonesia)

* Đấu kiếm (Cung điền kinh Mỹ Đình)

10h00  Vòng 1/8 Đồng đội nữ Kiếm liễu (Đỗ Thị Anh, Nguyễn Thị Thu Phương, Nguyễn Thị Thu Phương, Hà Thị Vân Anh)

12h00  Vòng 1/4 Đồng đội nữ Kiếm liễu         

14h00  Vòng 1/4 Đồng đội nam Kiếm ba cạnh (Nguyễn Tiến Nhật, Nguyễn Phước Đến, Đặng Tuấn Anh, Trần Út Ngọc)

17h00  Chung kết Đồng đội nam Kiếm ba cạnh         

* Petanque (Cụm sân Bi Sắt - Trung tâm Huấn luyện và thi đấu TDTT Hà Nội)

13h00  Vòng bán kết Đôi nam nữ (Thạch Phan Na Ra – Nguyễn Văn Quang)

           Vòng bán kết Bộ ba phối hợp 2 nữ 1 nam (Nguyễn Thị Thi – Nguyễn Thị Thúy Kiều – Lý Ngọc Tài)

* Thể thao điện tử (Trung Tâm Hội nghị Quốc gia)

15h00-19h30  Chung kết PUBG Mobile cá nhân (Nguyễn Đăng Tiến, Lê Hoài Nam, Đặng Tuấn Anh, Vũ Hoàng Hưng, Phan Văn Đông, Mạc Anh Hào)

13h00-20h30 Vòng loại Liên Minh Huyền Thoại: Tốc chiến – Đồng đội nữ (Lê Trà My, Tạ Thị Hà Trang, Nguyễn Thị Bích, Nguyễn Thảo Huyền, Lê Thu Phương, Lê Ngọc Tâm Nhi, Lương Khánh Hòa)

* Bóng rổ (NTĐ Thanh Trì)

19h00  Vòng tròn (Singapore - Việt Nam)

* Billiards (NTĐ Hà Đông)

14h00  Chung kết (Nguyễn Trần Thanh Tú, Nguyễn Linh Na)

* Điền kinh (SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình)    

09h00  7 môn phối hợp (5) – Nhảy xa (Nguyễn Linh Na, Hoàng Thanh Giang)         

09h15  400m Rào Nam   Vòng loại 1    Nguyễn Đức Sơn              

09h25  400m Rào Nam   Vòng loại 2   Quách Công Lịch              

10h15  7 môn phối hợp (6) –  Ném lao (Nguyễn Linh Na, Hoàng Thanh Giang)         

16h00  Chung kết 400m Rào Nữ (Nguyễn Thị Huyền, Quách Thị Lan)

16h05  Chung kết Nhảy ba bước Nữ (Vũ Thị Ngọc Hà, Nguyễn Thị Hường)        

16h15  Chung kết Ném đĩa Nam (Phan Thanh Bình)

16h20  Chung kết 400m Rào Nam (Nguyễn Đức Sơn, Quách Công Lịch)            

17h10  7 môn phối hợp (7) – 800m Nữ (Nguyễn Linh Na, Hoàng Thanh Giang)         

17h40  Chung kết 10.000m Nam (Nguyễn Văn Lai, Lê Văn Thao)

* Cờ vua (Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh)

9h00   Bán kết, Chung kết Cờ nhanh cá nhân (Lê Quang Liêm, Nguyễn Ngọc Trường Sơn, Bạch Ngọc Thùy Dương, Phạm Lê Thảo Nguyên)

* Cờ tướng (Khu nghỉ dưỡng Legacy Yên Tử)

09h00 -12h00  Vòng 1 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam (Đặng Cửu Tùng Lân, Vũ Quốc Đạt)

09h00 -12h00  Vòng 1 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ (Nguyễn Hoàng Yến, Lê Thị Kim Loan)

* Vật (NTĐ Gia Lâm)

10h30-13h30 Vòng sơ loại và Repechage Greco Roman nam các hạng cân 130kg, 97kg, 87kg, 77kg, 67kg, 60kg.

16h00-18h00 Chung kết vật cổ điển Greco Roman nam các hạng cân 60kg, 77kg, 97kh, 130kg.

* Taekwondo (NTĐ Tây Hồ)

14h00-18h00 Vòng loại, bán kết Kyorugi nam, nữ các hạng cân

* Quần vợt (Hanaka Từ Sơn, Bắc Ninh)

09h00-12h00 Vòng 1 Đôi nam (Việt Nam – Malaysia), Vòng 1 Đôi nam nữ (Việt Nam – Campuchia)

10h00-12h00 Vòng 1 Đơn nữ (Thái Lan – Việt Nam)

12h30-17h00 Vòng 1 Đôi nam (Việt Nam – Indonesia)

* Bắn súng (Trung tâm Huấn luyện thể thao quốc gia Hà Nội)

09h00-10h30 Súng ngắn 50m nam

09h00-10h15 Vòng loại Súng trường hơi 10m nam

11h30-12h30 Chung kết Súng trường hơi 10m nam

* Cầu mây (NTĐ Thanh Trì)

10h00-11h00 Regu nam (Malaysia – Việt Nam)

14h00-15h00 Regu nữ (Việt Nam – Myanmar)

* Muay (NTĐ Vĩnh Phúc)

14h00-18h00 Chung kết Waikru Mai Muay nữ

* Bóng ném trong nhà (Trường Đại học thể thao Bắc Ninh)

15h00-16h30 Trận 3 nữ (Việt Nam – Thái Lan)

* Boxing (NTĐ Bắc Ninh)

17h45-18h15 Vòng loại 48-52kg nam (Indonesia – Việt Nam)

Lịch thi đấu SEA Games 31 của đoàn thể thao Việt Nam ngày 16.5. Ảnh Thanh Vũ
Lịch thi đấu SEA Games 31 của đoàn thể thao Việt Nam ngày 16.5

Lịch thi đấu SEA Games 31 của đoàn thể thao Việt Nam ngày 16.5: Trong sáng nay, vận động viên Vũ Thành An và các đồng đội sẽ tham dự nội dung Đồng đội nam Kiếm chém vòng 1/4 tại Cung Điền kinh trong nhà Hà Nội.

Viết bình luận của bạn